Tin T?c Nóng H?i
? Th?i Gian Hi?n T?i: 19:08 (GMT +7:00)

L?ch Kinh T?

Th?i gian Ti?n t? S? ki?n Th?c t? D? báo Tr??c ?ó
Ngày ngh? l? - 8/10/2019
T?t c? các Ngày ? ?n ?? - Ngày L? Dasara
Các S? Ki?n Kinh T? Tr?ng ?i?m S?p T?i
06phút ? CAD L??ng Nhà Kh?i C?ng Xay D?ng ? 217.0K 226.6K
21phút ? CAD Gi?y Phép Xay D?ng (Tháng trên tháng) ? 2.3% 3.0%
21phút ? USD Ch? S? Giá S?n Xu?t PPI (Tháng trên tháng) ? 0.1% 0.1%
21phút ? USD PPI L?i (Tháng trên tháng) ? 0.2% 0.3%
Nh?ng S? Ki?n Kinh T? Tr?ng ?i?m ???c ??ng G?n ?ay
16:30 ? GBP Bài Phát Bi?u c?a Tenreyro, Thành Viên MPC ? ? ? ?
15:30 ? GBP N?ng Su?t Lao ??ng -0.5% ? -0.6%
15:20 ? GBP Bài Phát Bi?u c?a Haldane, Thành Viên MPC BoE ? ? ? ?

Các Lo?i Ti?n ?i?n T? Hàng ??u

Title Xóa
? Tên Ky hi?u Giá (USD) V?n Hóa T.Tr K.L (24H) T.??i (24H)
Bitcoin BTC 8,178.4 $147.50B $17.73B +2.29%
Ethereum ETH 180.42 $19.55B $8.06B +3.07%
Ripple XRP 0.27495 $11.86B $1.74B -0.10%
Bitcoin Cash BCH 232.83 $4.21B $1.54B +2.24%
Tether USDT 1.0042 $4.12B $21.57B -0.32%

Các Nghiên C?u K? Thu?t

HNX 30
187.42
08/10/2019 15:50
Tam ly Thành viên
T?ng
100%
Gi?m
0%
T?ng k?t: Kh?ng kh? d?ng
Trung bình ??ng:Mua ()Bán ()
Ch? báo:Mua ()Bán ()

Sàng l?c C? phi?u

Quét Tìm C? Phi?u
? ?
? ?
? ?
Tìm

C?p ti?n ?i?n t?

Nh?n Báo Giá Ti?n ?i?n T? Theo Th?i Gian Th?c
? ?
? ?
? ?
Tìm
08/10/2019 12:08 GMT

Th? tr??ng Tài chính theo Th?i gian Th?c

Ch? s? ??a ph??ng

Tên L?n cu?i T.??i % T.??i T?ng Quan Th? Tr??ng Adv. Dec.
VN 30 915.27 +7.77 +0.86%
Up
66.67%
Down
30.00%
Unchanged
3.33%
20 9
HNX 30 187.42 0.00 0.00%
Up
19.23%
Down
34.62%
Unchanged
46.15%
5 9
VN 988.22 +5.13 +0.52%
Up
37.60%
Down
36.00%
Unchanged
26.40%
141 135
HNX 103.92 +0.19 +0.18%
Up
16.53%
Down
15.15%
Unchanged
68.32%
60 55

Ch? s? Th? gi?i

Tên L?n cu?i T.??i % T.??i T?ng Quan Th? Tr??ng Adv. Dec.
Dow 30 26,478.02 -95.70 -0.36%
Up
26.67%
Down
73.33%
8 22
S&P 500 2,938.78 -13.23 -0.45%
Up
23.26%
Down
76.14%
Unchanged
0.60%
117 383
DAX 11,975.01 -122.42 -1.01%
Up
13.33%
Down
86.67%
4 26
SET 1,612.17 -1.54 -0.10%
Up
28.52%
Down
33.21%
Unchanged
38.27%
152 177
Nifty 50 11,126.40 -48.35 -0.43%
Up
30.00%
Down
70.00%
15 35
Nikkei 225 21,587.78 +212.53 +0.99%
Up
80.36%
Down
16.07%
Unchanged
3.57%
180 36
Shanghai 2,913.57 +8.38 +0.29%
Up
48.51%
Down
43.99%
Unchanged
7.51%
601 545

H.?. T??ng lai Ch? s?

TênThángL?n cu?i% T.??i
Hang Seng10/1925,757.0-0.12%
China A5010/1913,581.5+0.81%
S&P 50012/192,920.62-0.57%
Nasdaq12/197,694.75-0.58%
Nikkei 22512/1921,427.5-0.89%
Singapore MSCI10/19356.80+0.10%

Hàng Hóa

TênThángL?n cu?i% T.??i
Vàng12/191,509.35+0.33%
B?c12/1917.602+0.35%
??ng12/192.573-0.16%
D?u Th? WTI11/1952.05-1.33%
Khí T? nhiên11/192.300-0.13%
Cotton10/1919,450-0.71%

H.? T??ng lai Tài chính

TênThángL?n cu?iT.??i
US 10 YR T-Note12/19131.74+0.26
Euro Bund12/19174.50+0.22
Japan Govt. Bond12/19155.07+0.12
UK Gilt12/19135.11+0.35
US 30Y T-Bond12/19164.83+0.56
Ch? s? US Dollar Ind.12/1998.602-0.063

Qu? ETFs

TênL?n cu?iT.??i% T.??i
SPDR S&P 500293.08-1.27-0.43%
db x-trackers FTSE V.248.00+0.60+0.24%
United States Oil Fu.11.040.010.05%
SPDR Gold Trust140.72-1.18-0.83%
VanEck Vectors Vietn.16.08-0.16-0.99%
iShares MSCI EM40.6300-0.3400-0.83%

Các C? phi?u hàng ??u

TênL?n cu?iT.??i% T.??i
Exxon Mobil68.02-0.95-1.38%
Alibaba ADR168.32-2.02-1.19%
Twitter Inc40.80+0.44+1.09%
Facebook179.68-0.77-0.43%
Alphabet A1,208.25-2.71-0.22%
Apple227.06+0.05+0.02%

Ch?ng Khoán Vi?t Nam

TênL?n cu?iT.??i% T.??i
ACB23,300+100+0.43%
Vietcombank85,100+2300+2.78%
VINACONEX26,50000.00%
SHB6,50000.00%
Dabaco23,700+0+0.00%
Vinamilk129,000-100-0.08%

?

?

?

?

?

?

??ng ky v?i Google
ho?c
??ng ky b?ng Email